Giá vé tàu cao tốc Phú Quý Express
Ghế ngồi:
- Người lớn: 350.000 VNĐ/lượt (Người lớn từ 12 – 59 tuổi)
- Trẻ em: 250.000 VNĐ/lượt (Từ 3 – 11 tuổi)
- Người cao tuổi/Người khuyết tật: 300.000 VNĐ/lượt (NCT trên 60 tuổi)
Giường nằm:
- Thông thường: 400.000 VNĐ/lượt (Người lớn từ 12 – 59 tuổi)
- Trẻ em: 350.000 VNĐ/lượt (Từ 3 – 11 tuổi)
- Người cao tuổi/Người khuyết tật: 300.000 VNĐ/lượt (NCT trên 60 tuổi)
![](https://vetauphuquy.vn/wp-content/uploads/2023/06/Tau-cao-toc-Phu-Quy-Express-1.jpeg)
Việc tàu cao tốc Phú Quý Express đi vào hoạt động, góp phần rút ngắn thời gian đi lại từ Phan Thiết ra Phú Quý còn khoảng 2 giờ, tạo điều kiện thuận lợi đề phát triển du lịch, giao thương giữa đảo và đất liền thuận lợi hơn.
Tàu cao tốc Phú Quý Express tuyến Phan Thiết – Phú Quý đi vào hoạt động không chỉ rút ngắn khoảng cách đất liền hải đảo, giúp giao thông Phan Thiết – Phú Quý được thuận lợi mà còn góp phần phát triển nhanh và bền vững kinh tế xã hội, đặc biệt là du lịch trên đảo.
![](https://vetauphuquy.vn/wp-content/uploads/2023/06/Giuong-nam-tau-Phu-Quy-Express.jpg)
![](https://vetauphuquy.vn/wp-content/uploads/2023/06/Phong-ve-sinh-tren-tau-Phu-Quy-Express-sach-se.jpg)
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét